Home »
Xe Bus »
Top 7 Xe Bus Số 53 Tp Hồ Chí Minh hay nhất hiện nay
Top 7 Xe Bus Số 53 Tp Hồ Chí Minh hay nhất hiện nay
am
2 Tháng Mười, 2022
36 Views
1 Tuyến 53: Lê Hồng Phong – Đại học Quốc gia
- Nguồn thông tin: buytbuyt.com
- Ngày đăng: 07/11/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.88 (651 vote)
- Tóm tắt: Giờ chạy xe bus 53 Tp.HCM, lịch chạy xe buýt 53, điểm dừng, mà tuyến xe buýt … ĐH Quốc Tế)-Đường trục chính số 1-số 5-số7-Ký túc xá B (Đại học Quốc Gia);
- Nguồn: https://buytbuyt.com/xe-buyt/le-hong-phong-dai-hoc-quoc-gia
2 Điều chỉnh lộ trình Tuyến xe buýt số 53: Thêm thuận tiện cho cán bộ, sinh viên ĐHQG-HCM, nhất là sinh viên KTX B
- Nguồn thông tin: congdoan.vnuhcm.edu.vn
- Ngày đăng: 08/29/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.79 (519 vote)
- Tóm tắt: · HCM về Khu KTX B ĐHQG-HCM cũng như các trường trong Khu Đô thị ĐHQG-HCM, sinh viên phải đi hai chặng (từ trung tâm tp.HCM đến bến xe buýt trong
- Thông tin cần thiết: Lượt đi: Bến Lê Hồng Phong – Trần Phú – Phạm Viết Chánh – Cống Quỳnh -Phạm Ngũ Lão – Nguyễn Cư Trinh – Trần Hưng Đạo – Hàm Nghi – Hồ Tùng Mậu – đường nhánh S2 – Tôn Đức Thắng – Nguyễn Hữu Cảnh – Xa lộ Hà Nội – ngã tư Bình Thái – Nguyễn Văn Bá – Lê …
- Nguồn: http://congdoan.vnuhcm.edu.vn/dieu-chinh-lo-trinh-tuyen-xe-buyt-so-53-them-thuan-tien-cho-can-bo-sinh-vien-dhqg-hcm-nhat-la-sinh
3 Xe buýt 53 Tp HCM : Giá vé và lộ trình tuyến xe bus 53 ở Tp HCM
- Nguồn thông tin: tracuudichvu.com
- Ngày đăng: 08/08/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.42 (568 vote)
- Tóm tắt: · Xe buýt 53 Tp HCM Lê Hồng Phong – Đại học Quốc gia cập nhật chi tiết giờ chạy, giá vé và lộ trình điểm dừng tuyến xe bus số 53
- Thông tin cần thiết: Lượt đi: Bến Lê Hồng Phong – Trần Phú – Phạm Viết Chánh – Cống Quỳnh -Phạm Ngũ Lão – Nguyễn Cư Trinh – Trần Hưng Đạo – Hàm Nghi – Hồ Tùng Mậu – đường nhánh S2 – Tôn Đức Thắng – Nguyễn Hữu Cảnh – Xa lộ Hà Nội – ngã tư Bình Thái – Nguyễn Văn Bá – Lê …
- Nguồn: https://tracuudichvu.com/dich-vu-van-tai/xe-buyt-53-tp-hcm/
4 Lộ trình xe buýt 53 TP HCM: Từ Lê Hồng Phong đi Đại học Quốc gia
- Nguồn thông tin: vietnammoi.vn
- Ngày đăng: 03/14/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.34 (394 vote)
- Tóm tắt: · Xe buýt 53 là tuyến xe buýt TP HCM có lộ trình Lê Hồng Phong – Đại học Quốc gia và ngược lại. … Tại TP HCM, tuyến xe buýt 53 từ Lê Hồng Phong –
- Thông tin cần thiết: Lượt đi: Bến Lê Hồng Phong – Trần Phú – Phạm Viết Chánh – Cống Quỳnh -Phạm Ngũ Lão – Nguyễn Cư Trinh – Trần Hưng Đạo – Hàm Nghi – Hồ Tùng Mậu – đường nhánh S2 – Tôn Đức Thắng – Nguyễn Hữu Cảnh – Xa lộ Hà Nội – ngã tư Bình Thái – Nguyễn Văn Bá – Lê …
- Nguồn: https://vietnammoi.vn/lo-trinh-xe-buyt-53-tp-hcm-tu-le-hong-phong-di-dai-hoc-quoc-gia-20200623161029459.htm
5 Tuyến xe buýt số 53 Lê Hồng Phong – Đại học Quốc gia
- Nguồn thông tin: xe-buyt.com
- Ngày đăng: 06/04/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.08 (230 vote)
- Tóm tắt: xe buýt A (khu đô thị ĐH Quốc Gia TP.HCM) – (ngã ba đường vào Trường ĐH Khoa Học Tự Nhiên) -.(ngã ba đường vào Trường ĐH Quốc Tế) – Đường trục chính số
- Thông tin cần thiết: Lượt đi: Bến Lê Hồng Phong – Trần Phú – Phạm Viết Chánh – Cống Quỳnh -Phạm Ngũ Lão – Nguyễn Cư Trinh – Trần Hưng Đạo – Hàm Nghi – Hồ Tùng Mậu – đường nhánh S2 – Tôn Đức Thắng – Nguyễn Hữu Cảnh – Xa lộ Hà Nội – ngã tư Bình Thái – Nguyễn Văn Bá – Lê …
- Nguồn: https://xe-buyt.com/le-hong-phong-dai-hoc-quoc-gia.html
6 Xe Bus – TP.HCM, Tuyến : 53, Lê Hồng Phong – Đại học Quốc gia
- Nguồn thông tin: lotrinh.vn
- Ngày đăng: 01/06/2022
- Đánh giá bởi dùng: 3.92 (578 vote)
- Tóm tắt: Thời gian giãn cách: 7-15 phút/chuyến. Điều chỉnh lộ trình tuyến xe buýt có trợ giá Lê Hồng Phong – Đại học Quốc gia (mã số 53), kể từ ngày 25/
- Thông tin cần thiết: Lượt đi: Bến Lê Hồng Phong – Trần Phú – Phạm Viết Chánh – Cống Quỳnh -Phạm Ngũ Lão – Nguyễn Cư Trinh – Trần Hưng Đạo – Hàm Nghi – Hồ Tùng Mậu – đường nhánh S2 – Tôn Đức Thắng – Nguyễn Hữu Cảnh – Xa lộ Hà Nội – ngã tư Bình Thái – Nguyễn Văn Bá – Lê …
- Nguồn: https://lotrinh.vn/tourl/352_Lotrinh_xe_bus_tphcm,_tuyen___53,_le_hong_phong_dai_hoc_quoc_gia.aspx
7 Thông tin tuyến xe buýt số 53 – {{RouteName}} ở Thành phố Hồ Chí
- Nguồn thông tin: busmap.vn
- Ngày đăng: 07/20/2022
- Đánh giá bởi dùng: 3.68 (452 vote)
- Tóm tắt: BusMap giúp bạn tra cứu thông tin của tuyến xe buýt số 53 – {{RouteName}} tại Thành phố Hồ Chí Minh một cách chính xác và đầy đủ nhất
- Thông tin cần thiết: Lượt đi: Bến Lê Hồng Phong – Trần Phú – Phạm Viết Chánh – Cống Quỳnh -Phạm Ngũ Lão – Nguyễn Cư Trinh – Trần Hưng Đạo – Hàm Nghi – Hồ Tùng Mậu – đường nhánh S2 – Tôn Đức Thắng – Nguyễn Hữu Cảnh – Xa lộ Hà Nội – ngã tư Bình Thái – Nguyễn Văn Bá – Lê …
- Nguồn: https://busmap.vn/index/vi/L%25C3%25AA_H%25E1%25BB%2593ng_Phong___%25C4%2590%25E1%25BA%25A1i_h%25E1%25BB%258Dc_Qu%25E1%25BB%2591c_gia-Th%25C3%25A0nh_ph%25E1%25BB%2591_H%25E1%25BB%2593_Ch%25C3%25AD_Minh-route_73-hcm