Home »
Xe Bus »
Top 7 Xe Bus Hà Nội Đi Sơn Tây hot nhất, đừng bỏ lỡ
Top 7 Xe Bus Hà Nội Đi Sơn Tây hot nhất, đừng bỏ lỡ
am
25 Tháng Chín, 2022
11091 Views
1 Tuyến buýt 157 – Công ty Bảo Yến
- Nguồn thông tin: baoyenbus.com
- Ngày đăng: 09/01/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.87 (808 vote)
- Tóm tắt: Tuyến buýt 157: BX Mỹ Đình – BX Sơn Tây. Giá vé: 9000 đồng/vé/lượt. Lộ trình chiều đi: Bến xe Mỹ Đình : Bến xe Mỹ Đình – Phạm Hùng – Mễ Trì – Đại lộ Thăng
- Nguồn: http://baoyenbus.com/tuyen-buyt-cng01.html
2 Tuyến xe buýt số 71 BX Mỹ Đình – BX Sơn Tây, Hà Nội
- Nguồn thông tin: xe-buyt.com
- Ngày đăng: 08/09/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.59 (307 vote)
- Tóm tắt: Mã số tuyến: 71. Tên tuyến: . Chiều đi: Bến xe Mỹ Đình – Phạm Hùng – kangnam – Mễ Trì – Bic C gaden – Tây Mỗ – Cầu Vượt 70 – Khu Đô
- Nguồn: https://xe-buyt.com/bx-my-dinh-bx-son-tay.html
3 Tuyến xe Bus số 20B: Cầu Giấy – Sơn Tây, Hà Nội
- Nguồn thông tin: diadiem247.com
- Ngày đăng: 04/20/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.56 (357 vote)
- Tóm tắt: · Thông tin lộ trình tuyến xe Buýt số 20B: Cầu Giấy – Sơn Tây, Hà Nội | Điểm chờ và thời gian di chuyển. Chiều đi tuyến 20B
- Nguồn: https://diadiem247.com/ha-noi/tuyen-xe-bus-so-20b-cau-giay-son-tay-ha-noi-l422787.html
4 Tuyến 20B: Cầu Giấy – Bến xe Sơn Tây
- Nguồn thông tin: buytbuyt.com
- Ngày đăng: 10/25/2021
- Đánh giá bởi dùng: 4.31 (211 vote)
- Tóm tắt: Lộ trình tuyến xe buýt 20B: Cầu Giấy – Bến xe Sơn Tây có chiều đi từ Cầu Giấy đến Bến xe Sơn Tây và chiều về ngược lại. Giờ chạy xe bus 20B Hà Nội,
- Nguồn: https://buytbuyt.com/xe-buyt/cau-giay-ben-xe-son-tay
5 Lộ trình tuyến xe buýt 20B Hà Nội mới nhất năm 2021
- Nguồn thông tin: bnews.vn
- Ngày đăng: 10/26/2021
- Đánh giá bởi dùng: 4.15 (563 vote)
- Tóm tắt: · Lộ trình tuyến xe buýt 20B Hà Nội mới nhất năm 2021 ; Mã số tuyến: 20B ; Tên tuyến: Cầu Giấy – Sơn Tây ; Chiều đi:
- Nguồn: https://bnews.vn/lo-trinh-tuyen-xe-buyt-20b-ha-noi-moi-nhat-nam-2021/187352.html
6 Danh bạ xe buýt Hà Nội (từ tuyến 89 đến tuyến 211)
- Nguồn thông tin: quangcaovang.com.vn
- Ngày đăng: 01/13/2022
- Đánh giá bởi dùng: 3.85 (426 vote)
- Tóm tắt: Tuyến: [89] BX Yên Nghĩa – Thạch Thất – BX Sơn Tây Xí nghiệp: Xí Nghiệp Xe Buýt Thăng Long Tần suất: 20-25-30 phút/lượt. Thời gian kế hoạch 1 lượt: 80-90
- Thông tin cần thiết: Tuyến: [89] BX Yên Nghĩa – Thạch Thất – BX Sơn TâyXí nghiệp: Xí Nghiệp Xe Buýt Thăng Long Tần suất: 20-25-30 phút/lượt. Thời gian kế hoạch 1 lượt: 80-90 phútThời gian hoạt động: BX Yên Nghĩa: 05:00-18:30, BX Sơn Tây: 05:00-20:15 Giá vé: 9000 …
- Nguồn: https://quangcaovang.com.vn/bai-viet/1/94/danh-ba-xe-buyt-ha-noi-tu-tuyen-89-den-tuyen-211.html
7 Lộ trình tuyến xe bus 74 Sơn Tây – BX Mỹ Đình
- Nguồn thông tin: busmediavn.com
- Ngày đăng: 03/03/2022
- Đánh giá bởi dùng: 3.72 (422 vote)
- Tóm tắt: · Lộ trình xe bus tuyến 74 tại Hà Nội: Lộ trình lượt đi: Xuân Khanh (Sơn Tây) – Thanh Vị – Viện 105 – Phố Tùng Thiện – Quốc lộ 21B – Tòa nhà
- Thông tin cần thiết: Tuyến: [89] BX Yên Nghĩa – Thạch Thất – BX Sơn TâyXí nghiệp: Xí Nghiệp Xe Buýt Thăng Long Tần suất: 20-25-30 phút/lượt. Thời gian kế hoạch 1 lượt: 80-90 phútThời gian hoạt động: BX Yên Nghĩa: 05:00-18:30, BX Sơn Tây: 05:00-20:15 Giá vé: 9000 …
- Nguồn: https://busmediavn.com/lo-trinh-tuyen-xe-bus-74-son-tay-bx-dinh-7400.html