Home »
Xe Bus »
Tổng hợp 6 Lộ Trình Xe Bus 59 Tp Hồ Chí Minh hay nhất
Tổng hợp 6 Lộ Trình Xe Bus 59 Tp Hồ Chí Minh hay nhất
am
28 Tháng Chín, 2022
57 Views
1 Tuyến 59: Bến xe Quận 8 – Bến xe Ngã 4 Ga
- Nguồn thông tin: buytbuyt.com
- Ngày đăng: 05/19/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.88 (766 vote)
- Tóm tắt: Lộ trình tuyến xe buýt 59: Bến xe Quận 8 – Bến xe Ngã 4 Ga có chiều đi từ Bến xe Quận 8 đến Bến xe Ngã 4 Ga và chiều về ngược lại. Giờ chạy xe bus 59 Tp.HCM
- Nguồn: https://buytbuyt.com/xe-buyt/ben-xe-quan-8-ben-xe-nga-4-ga
2 Tuyến xe buýt số 59 Đông Anh – ĐH Nông nghiệp Hà Nội, Hà Nội
- Nguồn thông tin: xe-buyt.com
- Ngày đăng: 11/08/2021
- Đánh giá bởi dùng: 4.64 (507 vote)
- Tóm tắt: Tuyến xe buýt [59] : Đông Anh – ĐH Nông nghiệp Hà Nội, khởi hành từ đến và ngược lại với … Gần Cổng Làng Tiên Hội, cây đa Bác Hồ – Km 5 +700 Quốc lộ 3
- Nguồn: https://xe-buyt.com/dong-anh-dh-nong-nghiep-ha-noi.html
3 Xe buýt 59 Tp HCM : Giá vé và lộ trình tuyến xe bus 59 ở Tp HCM
- Nguồn thông tin: tracuudichvu.com
- Ngày đăng: 04/11/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.51 (315 vote)
- Tóm tắt: · Xe buýt 59 Tp HCM Bx. Quận 8 – Bx. Ngã 4 Ga cập nhật chi tiết giờ chạy, giá vé và lộ trình điểm dừng tuyến xe bus số 59
- Thông tin cần thiết: Bến xe Quận 8 – Bùi Minh Trực – Cầu Nhị Thiên Đường – Cầu Hiệp Ân – Quận ủy Quận 8 – UBND Quận 8 – Tạ Quang Bửu – Phạm Hùng – Nhà thờ Nam Hải – Sân vận động Quận 8 – Siêu thị Điện máy – Bệnh viện Nguyễn Tri Phương – Công viên Văn Lang – Trường Trần …
- Nguồn: https://tracuudichvu.com/dich-vu-van-tai/xe-buyt-59-tp-hcm/
4 TP.HCM, Tuyến : 59, Bến xe Quận 8 – Bến xe Ngã 4 Ga – Bus TP.HCM
- Nguồn thông tin: lotrinh.vn
- Ngày đăng: 10/22/2021
- Đánh giá bởi dùng: 4.25 (223 vote)
- Tóm tắt: Thông tin lội trình: , Tuyến : 59, Bến xe Quận 8 – Bến xe Ngã 4 Ga. Lượt đi : Bến xe Quận 8 – Quốc lộ 50 – Phạm Thế Hiển (cầu tạm Hiệp Ân 1) – Phạm
- Thông tin cần thiết: Bến xe Quận 8 – Bùi Minh Trực – Cầu Nhị Thiên Đường – Cầu Hiệp Ân – Quận ủy Quận 8 – UBND Quận 8 – Tạ Quang Bửu – Phạm Hùng – Nhà thờ Nam Hải – Sân vận động Quận 8 – Siêu thị Điện máy – Bệnh viện Nguyễn Tri Phương – Công viên Văn Lang – Trường Trần …
- Nguồn: https://lotrinh.vn/tourl/358_Lotrinh_xe_bus_tphcm,_tuyen___59,_ben_xe_quan_8_ben_xe_nga_4_ga.aspx
5 Thông tin tuyến xe buýt số 59 – Hồ Chí Minh – BusMap
- Nguồn thông tin: busmap.vn
- Ngày đăng: 12/23/2021
- Đánh giá bởi dùng: 4.03 (568 vote)
- Tóm tắt: BusMap giúp bạn tra cứu thông tin của tuyến xe buýt số 59 – {{RouteName}} tại Thành phố Hồ Chí Minh một cách chính xác và đầy đủ nhất
- Thông tin cần thiết: Bến xe Quận 8 – Bùi Minh Trực – Cầu Nhị Thiên Đường – Cầu Hiệp Ân – Quận ủy Quận 8 – UBND Quận 8 – Tạ Quang Bửu – Phạm Hùng – Nhà thờ Nam Hải – Sân vận động Quận 8 – Siêu thị Điện máy – Bệnh viện Nguyễn Tri Phương – Công viên Văn Lang – Trường Trần …
- Nguồn: https://busmap.vn/index/vi/B%25E1%25BA%25BFn_xe_Qu%25E1%25BA%25ADn_8___B%25E1%25BA%25BFn_xe_Ng%25C3%25A3_4_Ga-Th%25C3%25A0nh_ph%25E1%25BB%2591_H%25E1%25BB%2593_Ch%25C3%25AD_Minh-route_79-hcm
6 Lộ trình tuyến xe bus 59: Bến xe Quận 8 – Bến xe Ngã 4 Ga
- Nguồn thông tin: busmediavn.com
- Ngày đăng: 04/28/2022
- Đánh giá bởi dùng: 3.99 (514 vote)
- Tóm tắt: · >>>Tham khảo thêm về lộ trình các tuyến xe bus TPHCM tại đây. Bản đồ lộ trình xe bus tuyến 59 tại TP HCM: lo-trinh-tuyen-bus-59-tphcm-1
- Thông tin cần thiết: Bến xe Quận 8 – Bùi Minh Trực – Cầu Nhị Thiên Đường – Cầu Hiệp Ân – Quận ủy Quận 8 – UBND Quận 8 – Tạ Quang Bửu – Phạm Hùng – Nhà thờ Nam Hải – Sân vận động Quận 8 – Siêu thị Điện máy – Bệnh viện Nguyễn Tri Phương – Công viên Văn Lang – Trường Trần …
- Nguồn: https://busmediavn.com/lo-trinh-tuyen-xe-bus-59-ben-xe-quan-8-ben-xe-nga-4-ga-9237.html