1 Tuyến 66: Bến xe Chợ Lớn – Bến xe An Sương
- Nguồn thông tin: buytbuyt.com
- Ngày đăng: 11/07/2021
- Đánh giá bởi dùng: 4.81 (949 vote)
- Tóm tắt: Lộ trình tuyến xe buýt 66: Bến xe Chợ Lớn – Bến xe An Sương có chiều đi từ Bến xe Chợ Lớn đến Bến xe An Sương và chiều về ngược lại. Giờ chạy xe bus 66
- Nguồn: https://buytbuyt.com/xe-buyt/ben-xe-cho-lon-ben-xe-an-suong
2 Tuyến xe buýt 66: Bến xe Yên Nghĩa – Phùng – Hà Nội
- Nguồn thông tin: xe-buyt.com
- Ngày đăng: 04/29/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.69 (332 vote)
- Tóm tắt: Bản đồ xe bus 66 HN. Các điểm dừng xe buýt 66 Hà Nội. 1. 373
- Nguồn: https://xe-buyt.com/lotrinh/tuyen-xe-buyt-66-ben-xe-yen-nghia-phung-hn.html