Home »
Xe Bus »
Top 7 Xe Bus Hà Nội Báo Giờ Chạy hay nhất, đừng bỏ lỡ
Top 7 Xe Bus Hà Nội Báo Giờ Chạy hay nhất, đừng bỏ lỡ
am
24 Tháng Chín, 2022
10 Views
1 Xe buýt Hà Nội được phép chạy trở lại 100% công suất từ ngày 8/2
- Nguồn thông tin: vietnamplus.vn
- Ngày đăng: 06/23/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.95 (951 vote)
- Tóm tắt: · Sở Giao thông Vận tải Hà Nội đã giao Trung tâm Quản lý giao thông công cộng thành phố Hà Nội xây dựng phương án cho xe buýt được hoạt động
- Nguồn: https://www.vietnamplus.vn/xe-buyt-ha-noi-duoc-phep-chay-tro-lai-100-cong-suat-tu-ngay-82/770311.vnp
2 Các tuyến xe buýt Hà Nội cập nhật 2/2022: lộ trình, giá vé…
- Nguồn thông tin: dulichlive.com
- Ngày đăng: 02/01/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.59 (307 vote)
- Tóm tắt: · Những thông tin xe bus Hà Nội cần thiết nhất như: lộ trình cách tuyến buýt Hà Nội, giá vé các tuyến buýt Hà Nội, giờ hoạt động xe bus Hà
- Thông tin cần thiết: Chiều đi: Đại học Kinh tế Quốc dân – Trần Đại Nghĩa – Đại La – Phố Vọng – Giải Phóng – Phương Mai – Lương Định Của – Đông Tác – Chùa Bộc – Tây Sơn – Thái Thịnh – Láng Hạ – Giảng Võ – Giang Văn Minh – Kim Mã – Nguyễn Thái Học – Lê Duẩn – Trần Phú – …
- Nguồn: https://dulichlive.com/ha-noi/cac-tuyen-xe-buyt-ha-noi-lo-trinh-gia-ve.html
3 Danh sách, thời gian, lộ trình các tuyến xe buýt Hà Nội
- Nguồn thông tin: baogiaothong.vn
- Ngày đăng: 09/10/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.5 (290 vote)
- Tóm tắt: · Cập nhật danh sách, thời gian, lội trình các tuyến xe buýt tại Thủ đô Hà Nội. … Thời gian hoạt động: 5h00 – 21h00(BX Gia Lâm); 5h05 – 21h00(BX
- Thông tin cần thiết: Lộ trình chiều về: Xuân Đỉnh (Trường ĐH Nội Vụ Hà Nội) – Xuân La – Lạc Long Quân – Âu Cơ – Yên Phụ – Nút giao Thanh Niên, Phó Đức Chính – Thanh Niên – Yên Phụ – Cửa Bắc – Quán Thánh – Nguyễn Biểu – Hoàng Diệu – Điện Biên Phủ – Lê Hồng Phong – Ông …
- Nguồn: https://www.baogiaothong.vn/danh-sach-thoi-gian-lo-trinh-cac-tuyen-xe-buyt-ha-noi-d148633.html
4 Xe Buýt TP.Hồ Chí Minh
- Nguồn thông tin: xe-buyt.com
- Ngày đăng: 08/04/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.38 (333 vote)
- Tóm tắt: Lộ trình tuyến xe buýt 01: Bến xe Gia Lâm – Bến xe Yên Nghĩa Hà Nội mới nhất, xe buýt 01 chạy đến mấy giờ, số điện thoại, thông tin các điểm dừng đón trả
- Thông tin cần thiết: Lộ trình chiều về: Xuân Đỉnh (Trường ĐH Nội Vụ Hà Nội) – Xuân La – Lạc Long Quân – Âu Cơ – Yên Phụ – Nút giao Thanh Niên, Phó Đức Chính – Thanh Niên – Yên Phụ – Cửa Bắc – Quán Thánh – Nguyễn Biểu – Hoàng Diệu – Điện Biên Phủ – Lê Hồng Phong – Ông …
- Nguồn: https://xe-buyt.com/xe-buyt-ha-noi
5 Hà Nội ‘chốt’ thời gian cho xe buýt hoạt động 100% công suất
- Nguồn thông tin: vietnamnet.vn
- Ngày đăng: 04/01/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.14 (535 vote)
- Tóm tắt: · Hà Nội cho phép xe buýt được hoạt động 100% công suất trở lại từ 8/2 tới nhằm phục vụ người dân đi lại thuận tiện hơn. Sở GTVT Hà Nội đã
- Thông tin cần thiết: Lộ trình chiều về: Xuân Đỉnh (Trường ĐH Nội Vụ Hà Nội) – Xuân La – Lạc Long Quân – Âu Cơ – Yên Phụ – Nút giao Thanh Niên, Phó Đức Chính – Thanh Niên – Yên Phụ – Cửa Bắc – Quán Thánh – Nguyễn Biểu – Hoàng Diệu – Điện Biên Phủ – Lê Hồng Phong – Ông …
- Nguồn: https://vietnamnet.vn/ha-noi-chot-thoi-gian-cho-xe-buyt-hoat-dong-100-cong-suat-811878.html
6 Xe buýt chính thức hoạt động trở lại
- Nguồn thông tin: transerco.com.vn
- Ngày đăng: 12/19/2021
- Đánh giá bởi dùng: 3.89 (336 vote)
- Tóm tắt: Từ ngày 15/10/2021 trở đi: hoạt động từ 05h30 đến 21h00 . · Tần suất phục vụ: 50% biểu đồ chạy xe (50% số lượt theo từng tuyến, tương đương khoảng 5351 lượt xe/ngày)
- Thông tin cần thiết: Lộ trình chiều về: Xuân Đỉnh (Trường ĐH Nội Vụ Hà Nội) – Xuân La – Lạc Long Quân – Âu Cơ – Yên Phụ – Nút giao Thanh Niên, Phó Đức Chính – Thanh Niên – Yên Phụ – Cửa Bắc – Quán Thánh – Nguyễn Biểu – Hoàng Diệu – Điện Biên Phủ – Lê Hồng Phong – Ông …
- Nguồn: https://transerco.com.vn/vi/tin-tuc—su-kien/xe-buyt-chinh-thuc-hoat-dong-tro-lai.html
7 Luồng tuyến – timbus
- Nguồn thông tin: timbus.vn
- Ngày đăng: 01/04/2022
- Đánh giá bởi dùng: 3.6 (577 vote)
- Tóm tắt: Xí nghiệp, Xí Nghiệp Xe Buýt Hà Nội, Giãn cách chạy xe, 10 -15 phút/chuyến. Thời gian hoạt động, 5h00-21h00, Giá vé, 7000đ/lượt. Lộ trình chiều đi, Bến xe
- Thông tin cần thiết: Lộ trình chiều về: Xuân Đỉnh (Trường ĐH Nội Vụ Hà Nội) – Xuân La – Lạc Long Quân – Âu Cơ – Yên Phụ – Nút giao Thanh Niên, Phó Đức Chính – Thanh Niên – Yên Phụ – Cửa Bắc – Quán Thánh – Nguyễn Biểu – Hoàng Diệu – Điện Biên Phủ – Lê Hồng Phong – Ông …
- Nguồn: http://timbus.vn/fleets.aspx