Home »
Xe Bus »
Tổng hợp 7 Xe Buyt 4 Ho Chi Minh hay nhất
Tổng hợp 7 Xe Buyt 4 Ho Chi Minh hay nhất
am
2 Tháng Mười, 2022
6 Views
1 Thông tin tuyến xe buýt số 04 – Hồ Chí Minh – BusMap
- Nguồn thông tin: busmap.vn
- Ngày đăng: 01/18/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.82 (810 vote)
- Tóm tắt: BusMap giúp bạn tra cứu thông tin của tuyến xe buýt số 04 – {{RouteName}} tại Thành phố Hồ Chí Minh một cách chính xác và đầy đủ nhất
- Nguồn: https://busmap.vn/index/vi/B%25E1%25BA%25BFn_Xe_Bu%25C3%25BDt_S%25C3%25A0i_G%25C3%25B2n___C%25E1%25BB%2599ng_H%25C3%25B2a___B%25E1%25BA%25BFn_Xe__An_S%25C6%25B0%25C6%25A1ng-Th%25C3%25A0nh_ph%25E1%25BB%2591_H%25E1%25BB%2593_Ch%25C3%25AD_Minh-route_4-hcm
2 Lộ trình tuyến xe bus 04 Bến Thành – Cộng Hòa – Bến xe An Sương
- Nguồn thông tin: busmediavn.com
- Ngày đăng: 10/27/2021
- Đánh giá bởi dùng: 4.75 (386 vote)
- Tóm tắt: · Lộ trình xe bus tuyến 04 tại TP HCM: Lộ trình lượt đi: Bến Công viên 23/9 – Lê Lai – Vòng xoay Bến Thành – Phó Đức Chính – Lê Thị Hồng Gấm
- Nguồn: https://busmediavn.com/lo-trinh-tuyen-xe-bus-04-ben-thanh-cong-hoa-ben-xe-suong-7610.html
3 Tuyến 04: Bến Thành – An Sương
- Nguồn thông tin: buytbuyt.com
- Ngày đăng: 04/10/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.59 (286 vote)
- Tóm tắt: Giờ chạy xe bus 04 Tp.HCM, lịch chạy xe buýt 04, điểm dừng, mà tuyến xe buýt … Duyện – Trần Quốc Hoàn – Cộng Hòa – Trường Chinh – ngã 4 An Sương – Quốc Lộ
- Nguồn: https://buytbuyt.com/xe-buyt/ben-thanh-cong-hoa-an-suong
4 Xe bus 04 An Sương Bến Thành lịch trình và thời gian – Gọi Có Ngay
- Nguồn thông tin: goicongay.xyz
- Ngày đăng: 03/15/2022
- Đánh giá bởi dùng: 4.38 (202 vote)
- Tóm tắt: · Lợt đi : Bến xe An Sương – Quốc lộ 22 – Ngã 4 An Sương – Trường Chinh – Cộng Hòa – Hoàng Văn Thụ – Nguyễn Văn Trỗi –
- Nguồn: https://www.goicongay.xyz/2021/01/xe-bus-04.html
5 Tuyến xe buýt số 04 Bến Thành- Cộng Hòa- An Sương
- Nguồn thông tin: xe-buyt.com
- Ngày đăng: 12/16/2021
- Đánh giá bởi dùng: 4.08 (232 vote)
- Tóm tắt: Giá vé: – Vé lượt: 5,000 VNĐ – Vé lượt HSSV: 2,000 VNĐ – Vé tập: 112,500 VNĐ · Số chuyến: 303 chuyến/ngày · Thời gian chuyến: 50 – 65 phút · Giãn cách chuyến: 5 –
- Nguồn: https://xe-buyt.com/ben-thanh-cong-hoa-an-suong.html
6 Xe bus 04 TPHCM – Lộ trình tuyến Bến Thành đi Bến Xe An Sương
- Nguồn thông tin: tintucxeco.net
- Ngày đăng: 01/05/2022
- Đánh giá bởi dùng: 3.83 (202 vote)
- Tóm tắt: Xe bus 04 tphcm chiều về: Bến xe An Sương – Quốc lộ 22 – Ngã 4 An Sương – Trường Chinh – Cộng Hòa – Hoàng Văn Thụ – Nguyễn Văn Trỗi – Nam Kỳ Khởi Nghĩa – Hàm Nghi – Trạm Bến Thành – Trần Hưng Đạo – Yersin – Phạm Ngũ lão – Bến Công viên 23/9
- Thông tin cần thiết: Bến Công viên 23/9 – Lê Lai – Vòng xoay Bến Thành – Phó Đức Chính – Lê Thị Hồng Gấm – Calmette – Trạm Bến Thành – Hàm Nghi – Pasteur – Võ Thị Sáu – Nam Kỳ Khởi Nghĩa – Nguyễn Văn Trỗi – Phan Đình Giót – Phan Thúc Duyện – Trần Quốc Hoàn – Cộng Hòa – …
- Nguồn: https://tintucxeco.net/xe-bus-04-tphcm/
7 Buyttphcm.com.vn
- Nguồn thông tin: buyttphcm.com.vn
- Ngày đăng: 10/24/2021
- Đánh giá bởi dùng: 3.66 (251 vote)
- Tóm tắt: Lượt đi: Bến xe buýt Sài Gòn – Đường Phạm Ngũ Lão – Đường Yersin – Đường Trần … cần hỗ trợ về thông tin của các tuyến xe buýt tại Thành phố Hồ Chí Minh
- Thông tin cần thiết: Bến Công viên 23/9 – Lê Lai – Vòng xoay Bến Thành – Phó Đức Chính – Lê Thị Hồng Gấm – Calmette – Trạm Bến Thành – Hàm Nghi – Pasteur – Võ Thị Sáu – Nam Kỳ Khởi Nghĩa – Nguyễn Văn Trỗi – Phan Đình Giót – Phan Thúc Duyện – Trần Quốc Hoàn – Cộng Hòa – …
- Nguồn: http://buyttphcm.com.vn/